กรกฎาคม 30, 2014, 09:09:07 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว:
เปลือกสนฝรั่งเศส

+  Transgender City - เมืองของสาวประเภทสอง
|-+  สุขภาพและความงาม
| |-+  ห้องเสริมสวย
| | |-+  แบนเนอร์ คลอโรฟิลล์+กลูตาไธโอน (กล่องเขียว)
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แบนเนอร์ คลอโรฟิลล์+กลูตาไธโอน (กล่องเขียว)  (อ่าน 17117 ครั้ง)
bell
สมาชิกใหม่
*

ความน่ารัก 0

« เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 06:44:09 pm »

เพิ่งซื้อมาทานค่ะ เป็นเม็ดสีเขียวเล็ก ลองเอากรรไกรมาตัดดูปรากฎว่าข้างในเป็นน้ำสีเขียวเข้มค่ะ
อยากทราบว่าฟอร์มที่เป็นน้ำแบบนี้ร่างกายสามารถดูดซึมได้จริง 100 % หรือเปล่าคะ
และคุณสมบัติช่วยเรื่องผิวขาวหรือเปล่าคะ  มีกลูตาไธโอน 10 มก.
ถ้าไม่ช่วยเรื่องผิวขาว  แล้วจุดประสงค์เค้าผลิตมาช่วยในเรื่องอะไรหรอคะ  ขอบคุณมากค่ะ
nupatzie
ผู้ใหญ่บ้าน

ความน่ารัก 13

nupatzie@live.com
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 09:09:15 pm »

yenyo-113 สงสัยเหมือนกันค่ะ ว่าตัวนี้เอาไว้ทำอะไร

แต่ก็หยุดไว้แค่นั้น...

หันมาทาน GSH กับ คลอโรฟิลด์(ผงๆผสมน้ำ) แทนค่ะ

แพทว่าสารอาหารใน แบนเนอร์คลอโรฟิลด์+กลูต้ามัน น้อยๆไงไม่รู้อะค่ะ
nutty
ผู้ใหญ่บ้าน

ความน่ารัก 8

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 11:54:00 am »

ไม่เคยลองนะตัวนี้ อิอิ
Magaret
ข้าราชการ

ความน่ารัก 2

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 12:42:24 pm »

เห็นในโฆษณาเหมือนว่าตัวนี้จะเอาไว้ล้างพิษนะ - -*

แต่ในปริมาณ แค่นั้น เช่นกลูต้า 10มก.   yociexp31

อาจจะ ขาวจริงแต่จะต้องโดสในปริมาณที่มากพอควร

มายด์ว่า ทาน GSH ก้ได้นิคะ ออกใหม่ เป็นชนิดที่ถูกลดขนาดลง ทำให้ประสิทธิภาพดูดซึมได้ดีขึ้น i122

ส่วนตัว คลอโรฟิล หันไปทาน พวก อัลฟัลฟ่า ก้ได้นะคะ yociexp72
PrizzY
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 05:25:23 pm »

เห็นในโฆษณาเหมือนว่าตัวนี้จะเอาไว้ล้างพิษนะ - -*

แต่ในปริมาณ แค่นั้น เช่นกลูต้า 10มก.   yociexp31

อาจจะ ขาวจริงแต่จะต้องโดสในปริมาณที่มากพอควร

มายด์ว่า ทาน GSH ก้ได้นิคะ ออกใหม่ เป็นชนิดที่ถูกลดขนาดลง ทำให้ประสิทธิภาพดูดซึมได้ดีขึ้น i122

ส่วนตัว คลอโรฟิล หันไปทาน พวก อัลฟัลฟ่า ก้ได้นะคะ yociexp72

ถึงคุนมายด์ค่ะ  ไม่ทราบคุนมายด์เคยสั่งของจากเวปพี่นัทมาใช้ป่าวอ่า  แบบว่าเราไปเหนรีวิวของมายด์อ่า เลยอยากถามว่าสินค้าใช้ดีมั้ยค่ะ ... ถ้าดีเราจะได้สั่งมาใช้บ้างจ้า:q27:
Magaret
ข้าราชการ

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 05:49:11 pm »

ระบุเป็นตัวผลิคภัณฑ์ได้ไหมคะ

หรือลิงค์ก้อได้คะ yociexp87

PrizzY
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 06:06:10 pm »

^
^
^
ตอบน้องมายด์ค่ะ ตอนนี้ที่สนใจก็มีครีมดีว่ากับครีมเปลี่ยนสีผิวค่ะ...เห็นคนใช้แล้วบอกว่าได้ผลดีกันค่ะ ไม่ทราบว่าน้องมายด์เคยใช้ 2 ตัวนี้รึป่าวเอ่ย
nupatzie
ผู้ใหญ่บ้าน

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 06:24:40 pm »

แพทก็ใช้งิ แต่คนละร้านกัน
 yociexp60
PrizzY
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 08:03:30 pm »

แล้วคุนแพทใช้แล้วผลเปนไงบ้างค่ะ คือเคยเหนคุนแพทโพสในร้านเลอมาเบลบ่อยๆ ค่ะ... ยังไงช่วยรีวิวผลหั้ยหน่อยค่ะ q4
nupatzie
ผู้ใหญ่บ้าน

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 08:47:31 pm »

เริ่ดค่ะ
ทั้งหน้าตัว แพท ใช้ร้าน พี่แพทหมดอะ

ดั้นชื่อเหมือนกันอีก แต่เค้ามิใช่หน้าม้าน๊า
Magaret
ข้าราชการ

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 07:03:58 pm »

คุณ BB เข้าเว็ปพี่นัทได้ไหมคะ ทำไมมายด์เข้าไม่ได้ง่า

ถ้าถามว่าโอเคไหม ก็โอเคนะคะ

มายด์ว่าแล้วแต่คนมากกว่านะคะ

ถ้าไช้ถูกก้อไช้ไป ขาวจริงก้อไช้ไป

ขาวแล้ว ต้องกันแดด(คุณภาพสูง แม้จะเป็นกันแดดตัว)

ถ้าขาวแล้ว โดนแดดเผาจนดำ ไม่ต่างอะไรกับเอาเงินไปเผาไฟเล่นเลยคะ
จูเลีย
ผู้ดูแลระบบ
นายอำเภอ

ความน่ารัก 39

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 06:12:22 am »

เขาไ้ว้สำหรับบำรุงร่างกาย ล้างสารพิษ ต่างหาก

มิได้ใช้เพื่อวัตถุประสงค์เืพื่อผิวขาว   i123

ก่อนที่คิดเรื่องดูดซึม ต้องทำความเข้าใจก่อนว่า ร่างกายจะเลือกเก็บทุกสิ่งที่ร่างกายต้องการค่ะ ไม่ว่าจะเป็นแบบไหน เวลาไหนก็ตาม   q3

Magaret
ข้าราชการ

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 12:01:31 pm »

เจ้จูคะ หนังสือวิตามินและโภชนบำบัด ศาสตร์มหัศจรรย์ชะลอความชรา เนี่ย

เจ้ว่าโอเคไหมคะ ช่วงนี้เครียดๆเรื่องกิจกรรมน้องใหม่  yoyo5- yociexp87

กะว่าจะหาหนังสืออ่านสักเล่ม
 yociexp23
nupatzie
ผู้ใหญ่บ้าน

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 03:50:09 pm »

หนังสือวิตามินและโภชนบำบัด ศาสตร์มหัศจรรย์ชะลอความชรา <<<< พี่แพทว่าปิดเทอมจะสอยจากเวปเจ๊มาอ่านเหมือนกัน
หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์